

TANGAZO



KAMISHNA WA ARDHI KITENGO CHA KODI AKISHIRIKIANA NA MKURUGENZI WA MANISPAA YA MOROGORO ANAWAJULISHA KUWA KIKOSI KAZI KUTOKA WIZARA YA ARDHI KIMEFIKA ILI KUENDESHA ZOEZI LA UKUSANYAJI KODI KWA WADAIWA SUGU, HATUA ZITAKAZOCHUKULIWA KWA WADAIWA SUGU NI KAMA IFUATAVYO:-

- 1. KUWABAINI WADAIWA SUGU NA KUWAFIKISHA MAHAKAMANI**
- 2. KUKAMATA MALI ILI KUFIDIA KODI YA ARDHI**
- 3. KUBATILISHA MILKI KWA VIWANJA NA MASHAMBA AMBAYO HAYAJALIPIWA KODI.**

FIKA SASA KULIPIA KODI YA ARDHI, ILI KUEPUKA KUFUTIWA MILKI YA KIWANJA NA MASHAMBA NA KUCHUKULIWA HATUA ZA KISHERIA.

USIKIAPO TANGAZO HILI MJULISHE NA MWENZAKO.

**JOHN K. MGALULA
MKURUGENZI WA MANISPAA
MOROGORO**

**MKURUGENZI WA MANISPAA
MOROGORO**