

HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOROGORO



Mkurugenzi wa manispaa ya Morogoro anawatangazia Wananchi wote kuwa, kutakuwa na mnada wa viwanja vya wamiliki walioshindwa kumalizia malipo ya viwanja na viwanja vipya vilivyopo ndani ya manispaa ya Morogoro kuanzia Tarehe 23|04|2019.

Viwanja hivyo vipo katika maeneo ya

- Mkundi Block x
- Mkundi Block LL
- Mkundi Mawasiliano
- Mkundi Block HH
- Mkundi Block V
- Mkundi Block LL West
- Madaganya
- Kiegeya Kitalu J

Mnada wa viwanja utafanyika katika ofisi kuu za Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro.

► **Kuanzia Saa 2:00 asubuhi**

Mwananchi atatakiwa kufika na kuchagua kiwanja na kufanya malipo ndani ya miezi miwili tangia kupewa ankara ya madai.

Wananchi wote mnakaribishwa

John K. Mgalula

Mkurugenzi Manispaa ya Morogoro