
 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

OFISI YA RAIS 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

 

HALMASHAURI YA MANISPAA MOROGORO 

 

TANGAZO LA ZABUNI 

                                   LGA/079/2020-2021/HQ/NCS/20    

     Tarehe 20/05/2021 

 
MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOROGORO 

ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUTUMA MAOMBI YA KUPANGA 
VYUMBA VYA BIASHARA 187 KATIKA SOKO LA CHIFU KINGALU 
WANANCHI WOTE MNAKARIBISHWA.  

 
FURSA ZA KIBIASHARA ZILIZOPO 

Na Aina ya fursa Idadi Bei ya fomu 

1 Vyumba vya biashara soko la chifu kingalu 187 50,000.00 

Malipo yote yatafanyika ofisi kuu Manispaa ya Morogoro mara tu baada 
mwombaji kupatiwa namba ya malipo ( Control number),  Fedha hizi 

hazitorejeshwa. 
 

VIGEZO KWA MUOMBAJI 

 Nakala  halali ya leseni ya biashara . 

 Nakala ya kitambulisho cha Taifa , cha mpiga kura au leseni ya udereva. 

 Picha mbili za pasipoti. 

 Barua ya utambulisho kutoka kwa Mwenyekiti wa Serikali ya Mtaa 
anakoishi pamoja na namba za simu za Mwenyekiti. 

 Mwombaji awe na Mdhamini mmoja( mtumishi wa umma). 

 Nakala ya cheti cha mlipa kodi ( TIN NUMBER) 

 Mwombaji awe tayari kufungua biashara ndani ya wiki mbili baada 
kushinda zabuni hii. 

 

 Fomu za maombi zinapatikana katika ofisi ya Manunuzi (PMU) Manispaa ya 
Morogoro kuanzia Tarehe 20/05/2021saa 01:30 asubuhi hadi saa 09:30 

alasiri, siku ya jumatatu hadi ijumaa 
 
Siku ya mwisho ya kuwasilisha fomu za maombi ni tarehe 02, Juni,2021 saa 

6.00 mchana siku ya Jumatano, fomu zitafunguliwa hadharani mara baada ya 
kufunga zoezi la kupokea fomu hizo, ufunguzi utafanyika mbele ya wawakilishi 

watakao hudhuria katika ufunguaji wa fomu utakao fanyika 02, Juni,2021 saa 
6.00 Mchana katika ofisi za Manispaa ya Morogoro 

Mashariti mengine, namba ya vioski na mahali vilipo vitaelezwa katika Fomu 
ya maombi. 
 

 

 

 



NB: Waheshimiwa Madiwani, Watumishi wa Manispaa ya Morogoro,Watumishi 
wa Ofisi ya Mkuu mkoa na Mkuu wa wilaya hawaruhusiwi kushiriki zabuni 

hii. 
WANANCHI WOTE MNAKARIBISHWA. 

 
Sheilla E. Lukuba 

MKURUGENZI WA MANISPAA   
MOROGORO 
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