JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA MANISPAA MOROGORO
JIMBO LA MOROGORO MJINI

TANGAZO LA UCHAGUZI (NOTICE OF ELECTION)

KWA MUJIBU WA KIFUNGU CHA 47 (1) CHA SHERIA TAIFA YA
UCHAGUZI, SURA YA 343 NA KIFUNGU 49 CHA SHERIA YA
UCHAGUZI YA SERIKALI ZA MITAA, SURA YA 292, MSIMAMIZI WA
UCHAGUZI JIMBO LA MOROGORO MJINI ANAWATANGAZIA
WANANCHI WOTE WALIOJIANDIKISHA KATIKA DAFTARI LA
KUDUMU LA WAPIGA KURA KUWA: -

1. UCHAGUZI MKUU WA RAIS, WABUNGE NA MADIWANI WA
MWAKA 2020 UTAFANYIKA SIKU YA JUMATANO TAREHE 28
OKTOBA, 2020.

2. VITUO VILIVYOTUMIKA KUANDIKISHIA WAPIGA KURA AU
VILIVYOFANYIWA MABADILIKO NDIVYO VITAKAVYOTUMIKA
KUPIGIA KURA.

3. VITUO VYA KUPIGIA KURA VITAFUNGULIWA SAA 1:00
ASUBUHI NA KUFUNGWA SAA 10:00 JIONI.

4. SAMBAMBA NA TANGAZO HILI UMEBANDIKWA MFANO WA
KARATASI YA KUPIGIA KURA YENYE PICHA ZA KILA
MGOMBEA NA NEMBO YA CHAMA CHAKE.

S. ORODHA YA MAJINA YA WAPIGA KURA KWA KILA KITUO CHA
KUPIGIA KURA IMEBANDIKWA KWENYE KITUO HUSIKA.

WANANCHI WOTE MNAOMBWA KUPITIA ORODHA HIYO ILI
KUTAMBUA MAPEMA VITUO MTAKAVYOPIGIA KURA NA KUONA
MFANO WA KARATASI YA KUPIGIA KURA.

MUHIMU: SIKU YA UCHAGUZI NI LAZIMA MPIGA KURA AFIKE
KITUO CHA KUPIGIA KURA NA KADI YAKE YA MPIGA KURA.

IMETOLEWA NA;
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SHEILLA E. LUKUBA
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
JIMBO LA MOROGORO MJINI
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