HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOROGORO

Mkurugenzi wa manispaa ya Morogoro anawatangazia
Wananchi wote kuwa, kutakuwa na mnada wa viwanja
vya wamiliki walioshindwa kumalizia malipo ya viwanja na
viwanja vipya vilivyopo ndani ya manispaa ya Morogoro
kuanzia Tarehe 23|04|2019.

Viwanja hivyo vipo katika maeneo ya

- Mkundi Block x - Mkundi Block V

- Mkundi Block LL - Mkundi Block LL West
- Mkundi Mawasiliano - Madaganya

- Mkundi Block HH - Kiegeya Kitalu J

Mnada wa viwanja utafanyika katika ofisi kuu za
Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro.

D Kuanzia Saa 2:00 asubuhi

Mwananchi atatakiwa kufika na kuchagua kiwanja
na kufanya malipo ndani ya miezi miwili tangia
kupewa ankara ya madai.

Aananchic wote wuakaribisfwa

John K. Mgalula
Mkurugenzi Manispaa ya Morogoro
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