

# HALMASHAURI YA MANISPAA MOROGORO



## TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA MOROGORO, ANAWATANGAZIA WANANCHI WA MANISPAA YA MOROGORO KUWA **TAREHE 27/04/2018** SIKU YA IJUMAA KUTAFANYIKA KIKAO CHA KAWAIDA CHA BARAZA LA MADIWANI LA HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOROGORO.

KIKAO KITAANZA **SAA 4.00 ASUBUHI** KWENYE UKUMBI WA MIKUTANO WA MANISPAA.

WANANCHI WOTE MNAKARIBISHWA KUFIKA KATIKA KIKAO HICHO.

TANGAZO LIMETOLEWA TAREHE 23/04/2018

*John K. Mgalula,*  
**MKURUGENZI WA MANISPAA  
MOROGORO**

MKURUGENZI WA MANISPAA  
MOROGORO