TANGAZO KWA UMMA KUHUSU UUZWAJI WA VIWANJA
KATIKA ENEO LA KATA YA MKUNDI KATIKA MTAA WA
MAWASILIANO KITALU ‘LL’ MANISPAA YA MOROGORO

MKURUGENZI WA MANISPAA YA MOROGORO ANAPENDA KUWATANGAZIA
WANANCHI WOTE KWAMBA AMEPIMA VIWANJA 289 KATIKA ENEO LA
MTAA WA MAWASILIANO KITALU ‘LL’ MANISPAA YA MOROGORO. HIVYO
WALE WOTE WANAOHITAJI VIWANJA WAFIKE OFISI YA MIPANGOMIJI
MANISPAA KUNUNUA FOMU ZA VIWANJA AMBAZO ZITAANZA KUUZWA
KUANZIA TAREHE 19 FEBRUARI, 2018 HADI TAREHE 5 MACHI, 2018.

BEI YA FOMU NI SHILINGI ELFU ISHIRINI (20,000/=) TU NA FEDHA HIZO
HAZITAREJESHWA. VIWANJA NI VYA UJAZO WA JUU KATI NA WA CHINI VYA
MATUMIZI YA MAKAZI NA MAKAZI NA BIASHARA:-

BEI YA KIWANJA KWA MITA MOJA YA MRABA NI SHILINGI (4,000/=)

e MUDA WA KULIPIA KIWANJA NI MIEZI MIWILI AMBAPO NDANI YA MWEZI
MMOJA MTEJA ATATAKIWA KULIPIA NUSU YA GHARAMA ZA KIWANJA.

e MALIPO YOTE YATALIPWA KUPITIA AKAUNTI ZA BENKI ZITAKAZOAINISHWA
KATIKA ANKARA YA MALIPO.

o BAADA YA KULIPIA MTEJA ATAPASWA KUWASILISHA NAKALA YA MALIPO
YA BENKI (PAY SLIP) ILI APATIWE STAKABADHI YA MANISPAA.

e MTEJA ATAKAYESHINDWA KUKAMILISHA KULIPIA GHARAMA ZA KIWANJA
BAADA YA MIEZI MIWILI KUPITA, OFISI ITALAZIMIKA KUUZA KIWANJA
HICHO KWA MTEJA MWINGINE BILA TAARIFA ZAIDI KWAKE NA FEDHA
ZAKE ZITAREJESHWA BAADA YA MAKATO YA ASILIMIA 20.

e KUWAHI KUMALIZIA MALIPO YA KIWANJA KUTAMWEZESHA MTEJA
KUMILIKISHWA KIWANJA CHAKE NA KUANDALIWA HATI MILIKI MAPEMA.

WANANCHI WOTE MNAKARIBISHWA KATIKA OFISI YA MIPANGOMIJI YA
MANISPAA YA MOROGORO KUNUNUA FOMU. YEYOTE ATAKAYESIKIA AU
KUSOMA TANGAZO HILI AMJULISHE NA MWENZAKE.
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