HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOROGORO

TANGAZO

MKURUGENZI WA MANISPAA YA MOROGORO
ANAWATANGAZIA ~WAKAZI WA MAENEO YA
KASANGA, CHAMWINO, K/NDEGE, TUNGI,
NANENANE, KICHANGANI, KILAKALA NA BARABARA
" YA KUELEKEA MAZIMBU KUWA, HALMASHAURI YA
MANISPAA MOROGORO IPO KATIKA KUTANUA WIGO
WA KUKUSANYA MAPATO YA MAEGESHO YA
MAGARI. HIVYO MAENEO YALIYO PEMBEZONI MWA
BARABARA NA MAENEO YA WAZI NI MAENEO
YATAKAYOTOZWA USHURU WA MAEGESHO.

KWA TANGAZO HILI, WAKAZI MNAOMBWA KUTOA
USHIRIKIANO  KWA  WATUMISHI  WATAKAO
TEKELEZA SHERIA HIYO.

“KODI KWA MAENDELEO YA HALMASHAURI YETU”
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