

HALMASHAURI YA MANISPAA MOROGORO



TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA MOROGORO, ANAWATANGAZIA WANANCHI WA MANISPAA YA MOROGORO KUWA **TAREHE 30/04/2019** SIKU YA JUMANNE KUTAFANYIKA KIKAO CHA KAWAIDA CHA BARAZA LA MADIWANI LA HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOROGORO.

KIKAO KITAANZA **SAA 4.00 ASUBUHI** KWENYE UKUMBI WA MIKUTANO WA MANISPAA.

WANANCHI WOTE MNAKARIBISHWA KUFIKA KATIKA KIKAO HICHO.

TANGAZO LIMETOLEWA TAREHE 25/04/2019

John K. Mgalula,

**MKURUGENZI WA MANISPAA
MOROGORO**

**MKURUGENZI WA MANISPAA
MOROGORO**