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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

OFISI YA RAIS 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

 

HALMASHAURI YA MANISPAA MOROGORO                
 
                       

ZABUNI NA: LGA/079/2020-21/HQ/NCS/17 LOT… 
                                                                          TAREHE: 20/05/2021 

                            

TANGAZO LA ZABUNI YA KUTOA HUDUMA MBALIMBALI 
KATIKA HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOROGORO 

 

1. Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro inakusudia kubinafsisha huduma 
mbalimbali kwa mwaka wa Fedha 2021/2022. 

 

2. Zabuni hii itaendeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Manunuzi ya Umma  

Na. 7 (2011) na Kanuni zake za mwaka 2013, Tangazo la Serikali Na. 446 
na marekebisho yake ya mwaka 2016. 

 

3. Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro inawakaribisha Makampuni, 
Vikundi au watu binafsi wenye nia na uwezo wa kufanya kazi  zifuatazo: 

NAMBA YA ZABUNI MAELEZO YA ZABUNI 

LGA/079/2020-21/HQ/NCS/17 LOT01 Zabuni ya kujenga choo cha Umma katika Stendi ya Masika 
kwa mfumo wa kujenga, kuendesha na kurejesha. 

LGA/079/2020-21/HQ/NCS/17 LOT02 Zabuni ya kujenga choo cha Umma katika bustani ya 
sabasaba kwa mfumo wa kujenga, kuendesha na kurejesha. 

LGA/079/2020-21/HQ/NCS/17 LOT03 Zabuni ya kukusanya ushuru wa maegesho ya magari 
katika maeneo mbalimbali yanayomilikiwa na Halmashauri 

ya Manispaa ya Morogoro 

LGA/079/2020-21/HQ/NCS/17 LOT04 Zabuni ya kukusanya ushuru wa vyoo mbalimbali 

vinavyomilikiwa na Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro 

LGA/079/2020-21/HQ/NCS/17 LOT05 Zabuni ya kukusanya ushuru wa masoko mbalimbali 
yanayomilikiwa na Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro 

LGA/079/2020-21/HQ/NCS/17 LOT06 Zabuni ya kukusanya ushuru wa mchanga katika maeneo 
mbalimbali  ya Manispaa ya Morogoro 

LGA/079/2020-21/HQ/NCS/17 LOT07 Zabuni ya kufanya usafi wa barabara na mifereji ya maji ya 
mvua katika barabara zenye jumla ya urefu wa KM 51.9  

katika  Manispaa ya Morogoro  
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LGA/079/2020-21/HQ/NCS/17 LOT08 Zabuni ya kutoa huduma ya utunzaji wa bustani pamoja na 

mizunguko ya barabara mbalimbali katika Manispaa ya 
Morogoro 

4.     Nyaraka za Zabuni zitapatikana baada ya kulipa ada ya Tshs. 

 50,000/=      (Ada  hiyo haitarejeshwa) na utaratibu wa malipo 
 unapatikana ofisi kuu. 

5.     Ombi la zabuni liwe na jina na anuwani ya mwombaji, aidha aonyeshe 

 mahali  ofisi yake ilipo kwa sasa. 

6.     ZINGATIA: fomu ya maombi ya zabuni ijazwe na kusainiwa na mwenye 
 uhalali  wa kisheria (power of Attorney) katika zabuni hii. 

7.     Mwombaji atatakiwa aambatanishe nyaraka mbalimbali kama 

 ilivyoainishwa   kwenye kitabu cha zabuni. 

8.     Mwombaji aambatanishe kivuli cha stakabadhi ya ada ya maombi wakati 
 wa kurejesha zabuni. 

9.     Waombaji wanaweza kukagua nyaraka za zabuni na kupata maelezo 

 kutoka  kwa  Katibu wa Bodi ya Zabuni ya Halmashauri ya Manispaa  ya 
 Morogoro  S.L.P. 166  Morogoro siku ya Jumatatu hadi Ijumaa 
 isipokuwa siku za Sikukuu za Kitaifa. 

10.     Mwombaji wa zabuni anahitajika kuleta kiapo cha dhamana (bid securing   
 declaration) kama kilivyoainishwa kwenye kitabu cha zabuni 

11.    Masharti na vigezo vingine vinapatikana katika kitabu cha zabuni. 

12. Zabuni zote ziwe na nakala halisi (original) moja na nakala kivuli mbili 

zinazofanana, zilizojazwa kwa usahihi na zilizowekwa kwenye bahasha 
isiyo na  maandishi juu na kuandikwa “Zabuni Na. LGA/079/2021-
21/HQ/NCS/17LOT.. ya (ingiza maelezo ya zabuni unayoomba) Ni 

lazima kupelekwa kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni ya Halmashauri ya 
Manispaa ya Morogoro kwa anuani ifuatayo:- Mkurugenzi wa Manispaa, 

        Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro, S.L.P 166, Morogoro. 

 

13.   Siku ya mwisho ya kuwasilisha zabuni ni tarehe 02 Juni, 2021 saa (6.00) 
 sita kamili adhuhuri. Zabuni zitafunguliwa hadharani mara tu, mbele ya 

 wawakilishi  wa wazabuni watakaoamua kuhudhuria katika ufunguaji wa 
 zabuni hizo katika  ukumbi wa Manispaa. 

14. Zabuni zitakazochelewa, sehemu ya Zabuni, Zabuni za kielektroniki, na 
 Zabuni zisizofunguliwa katika tukio la ufunguaji Zabuni, kwa hali  yoyote 
 ile Zabuni hizo hazitakubaliwa kwa tathmini.  

                                                    
                                                     Sheilla E. Lukuba 

MKURUGENZI WA MANISPAA 

MOROGORO 


