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HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOROGORO 

                                           MWALIKO WA  ZABUNI 
 

NAMBA YA ZABUNI LGA/079/2021-22/HQ/NCS/40 

 

YA 

 

  KUTOA HUDUMA YA USAFI KATIKA SOKO KUU LA CHIFU KINGALU  

    MANISPAA YA MOROGORO  

 

                                                                                          TAREHE:  03/06/2022 

 

1. Mkataba wa uwakala wa kutoa huduma ya usafi katika soko kuu la chifu kingalu 

Manispaa ya Morogoro utakuwa kwa muda wa mwaka mmoja. 

 

2. Sifa za mwombaji:- 

i. Ambatanisha kivuli cha VAT. 

ii. Nakala ya usajili wa mlipa kodi TIN (kwa makampuni). 

iii. Nakala ya hati ya usajili wa kampuni. 

iv. Mwombaji lazima aambatanishe TAMKO RASMI LA VITENDO DHIDI YA 

KUZUIA RUSHWA iliyosainiwa na mwombaji mwenyewe. 

v. Kampuni lazima iwe imesajiliwa na kupewa leseni ya Usafi.  

vi. Kamati ya tathimini itakagua ofisi pamoja na vitendea kazi vyote vinavyo 

milikiwa na kampuni husika 

vii. Tarehe ya mwisho ya kupokea maombi ni tarehe 07/06/2022 saa 8:00 mchana 

na ndiyo siku ya ufunguzi wa zabuni hii.   

 

3. Mwisho wa kupokea Zabuni ni saa sita ( 6:00) mchana siku ya Ijumaa   tarehe 

07/06/2022 na mara baada ya hapo Zabuni zitafunguliwa kupitia mfumo wa Ununuzi 

kwa njia ya Kielektroniki (TANePS) 

 

Ally Machela 

MKURUGENZI WA MANISPAA 

MOROGORO 
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