HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOROGORO

MWALIKO WA ZABUNI

NAMBA YA ZABUNI LGA/079/2021-22/HQ/NCS/34

YA
KUTOA HUDUMA YA USAFI KATIKA STENDI YA MSAMVU MANISPAA YA
MOROGORO
TAREHE: 09/06/2022
1. Mkataba wa uwakala wa kutoa huduma ya usafi katika Stendi ya Msamvu Manispaa

ya Morogoro utakuwa kwa muda wa mwaka mmoja.

2. Sifa za mwombaji:-
I. Ambatanisha kivuli cha VAT.
i. Nakala ya usajili wa mlipa kodi TIN (kwa makampuni).
iii.  Nakala ya hati ya usajili wa kampuni.
2 Mwombaji lazima aambatanishe TAMKO RASMI LA VITENDO DHIDI YA
KUZUIA RUSHWA iliyosainiwa na mwombaji mwenyewe.

V. Kampuni lazima iwe imesajiliwa na kupewa leseni ya Usafi.

Vi. Kamati ya tathimini itakagua ofisi pamoja na vitendea kazi vyote vinavyo
milikiwa na kampuni husika

vii.  Tarehe ya mwisho ya kupokea maombi ni tarehe 13/06/2022 saa 8:00 mchana

na ndiyo siku ya ufunguzi wa zabuni hii.

3. Mwisho wa kupokea Zabuni ni saa sita ( 8:00) mchana siku ya Jumatatu tarehe
13/06/2022 na mara baada ya hapo Zabuni zitafunguliwa kupitia mfumo wa Ununuzi
kwa njia ya Kielektroniki (TANePS)

Ally Machela
MKURUGENZI WA MANISPAA
MOROGORO

Imeandaliwa na HPMU ,Halmashauri ya Manispaa Morogoro, S.L.P 166 Morogoro, Simu/Nukushi Na:
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