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HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOROGORO 
 

 

 
ZABUNI NAMBA: LGA/079/2021-22/HQ/NCS/41 

 

TANGAZO LA ZABUNI 
                                                                                                        TAREHE: 12/06/2022 

                            
UTUNZAJI WA BUSTANI PAMOJA NA MIZUNGUKO YA BARABARA 

 MBALIMBALI KATIKA  MANISPAA YA MOROGORO 
 

Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro inakusudia kubinafsisha huduma ya 

utunzaji wa bustani pamoja na mizunguko ya barabara mbalimbali katika 
Manispaa ya Morogoro kwa mwaka wa Fedha 2022/2023. 

 
Eneo la huduma litakuwa katika maeneo yafuatayo; 

 
A. Bustani; 

 

i. Makaburi ya wahanga wa ajali ya moto katika makaburi ya Kola 
ii. Kuzunguka majengo ya Manispaa 
iii. Mbele ya ofisi za Bima 
iv. Bustani ya Sabasaba 
v. Mbele ya Benki ya CRDB Masika 
vi. Mwere karibu na ofisi za Manispaa 

 
B.    Mizunguko ya barabara (Round about): 

 
i. Tumbaku  
ii. Masika 
iii. SUA  
iv. Posta 
v. Kitope karibu na ofisi ya Mkuu wa wilaya 
vi. Msamvu 
vii. Katikati ya mji karibu  na stendi ya zamani ya daladala 
         
 ZINGATIA: 

Kazi  zitakazofanywa na mtoa huduma (MH) ni, kumwagilia maji kila siku, 
kungolewa nyasi kwa mikono, kupruni, kupuliziwa madawa ya kuua wadudu na 
kuzuia magonjwa, kutoa nyasi maua na miti iliyoharibika au kudhoofika na 

kupanda mingine, na kila baada ya miezi sita kufanya maboresho ya kung'oa na 
kupanda upya maua au nyasi. 
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Zabuni hii itaendeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Manunuzi ya Umma Na. 7 
(2011) na Kanuni zake za mwaka 2013, Tangazo la Serikali Na. 446 na 

marekebisho ya kanuni ya mwaka 2016 

 

Sifa za mwombaji:- 

i. Ambatanisha kivuli cha VAT. 

ii. Nakala ya usajili wa mlipa kodi TIN (kwa makampuni). 

iii. Nakala ya hati ya usajili wa kampuni. 

iv. Mwombaji lazima aambatanishe TAMKO RASMI LA VITENDO DHIDI YA 

KUZUIA RUSHWA iliyosainiwa na mwombaji mwenyewe. 

v. Kampuni lazima iwe imesajiliwa na kupewa leseni ya Usafi.  

vi. Kamati ya tathimini itakagua ofisi pamoja na vitendea kazi vyote vinavyo 

milikiwa na kampuni husika 

vii. Tarehe ya mwisho ya kupokea maombi ni tarehe 16/06/2022 saa 4:00 asubuhi 

na ndiyo siku ya ufunguzi wa zabuni hii.   

 

Mwisho wa kupokea Zabuni ni saa nne ( 6:00) asubuhi siku ya Alhamisi   tarehe 16/06/2022 

na mara baada ya hapo Zabuni zitafunguliwa kupitia mfumo wa Ununuzi kwa njia ya 

Kielektroniki (TANePS) 

 

 

Ally Machela 

MKURUGENZI WA MANISPAA 

MOROGORO 
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