JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA MOROGORO

ZABUNI NA: LGA/079/2022-23/HQ/NCS/01

TAREHE: 15/08/2022

TANGAZO LA ZABUNI YA UPANGISHAJI WA ENEO LA “ROCK
GARDEN” KATIKA HALMASHAURI YA MANISPAA YA
MOROGORO

Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro inakusudia kupangisha eneo la
“Rock Garden” iliyopo katika makutano ya barabara ya Rwegasore na
Boma. Eneo hilo lina ukubwa wa ekari nne (4) na liko umbali wa kilometa
tatu (3) kutoka katikati ya Mji. Eneo hilo linafaa kwa kutumika kwa
shughuli za kivutio cha Watalii chenye bustani na mazingira ya uoto wa
asili, sshemu za mapumziko katika siku za mwisho wa wiki pamoja na
shughuli mbalimbali za burudani.

Zabuni hii itaendeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Manunuzi ya Umma
Na. 7 (2011) na Kanuni zake za mwaka 2013, Tangazo la Serikali Na. 446
na marekebisho yake ya mwaka 2016.

Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro inawakaribisha Makampuni,
Vikundi au watu binafsi wenye nia na uwezo wa kupangisha katika eneo la
“Rock Garden”.

Nyaraka za Zabuni zitapatikana baada ya kulipa ada ya Tshs.
100,000/= (Ada hiyo haitarejeshwa) na utaratibu wa malipo
unapatikana Ofisi ya Mkukruggenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya
Morogoro kwa S.L.P. 166.

Sifa za mwombaji:

1 Mzabuni awe na uwezo wa kifedha wa kutosha kwa ajili ya
kuendesha biashara atakayoifanya kwenye eneo hilo pamoja na
kuboresha mazingira ya bustani hiyo.

ii. Awe na namba ya mlipa kodi (TIN Number)

iii., Awe na uwezo wa kulipa kodi ya pango itakayokubaliwa na
Manispaa kwenye zabuni.

iv. Muombaji anaruhusiwa kuwasilisha “proposal” (Rasimu) ya
uboreshaji wa eneo hilo.



V. Awe na uzoefu wa kuendesha maeneo ya shughuli za burudani na
ataje majina ya maeneo hayo mahali yalipo, kama anayamiliki au
amekodishwa na kama amekodishwa aonyeshe mikataba aliyoingia.

B Ombi la zabuni liwe na jina na anuani ya muombaji, aidha aonyeshe

mahali ofisi yake ilipo kwa sasa.

6. ZINGATIA: Fomu y&a maombi ya zabuni jjazwe na kusainiwa na mwenye

uhalali wa kisheria (power of Attorney) katika zabuni hii.

7 Muombaji atatakiwa aambatanishe nyaraka mbalimbali ~ kama
ilivyoainishwa kwenye kitabu cha zabuni.

8. Muombaji aambatanishe kivuli cha stakabadhi ya ada ya maombi wakati
wa kurejesha zabuni.

9. Waombaji wanaweza kukagua nyaraka za sabuni na kupata maelezo
kutoka kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni ya Halmashauri ya Manispaa Y&
Morogoro g.L.P. 166 Morogoro siku ya Jumatatu hadi [jumaa

isipokuwa siku za sikukuu za Kitaifa.

10. Muombaji wa zabuni anahitajika kuleta kiapo cha dhamana (bid securing
declaration) kama kilivyoainishwa kwenye kitabu cha zabuni.

11. Masharti na vigezo vingine vinapatikana Kkatika kitabu cha zabuni.

12.  Zabuni zote ziwe na nakala halisi (original) moja na nakala kivuli mbili
kwa kwenye bahasha

zinazofanana, zilizojazwa kwa usahihi na zilizowe
isiyo na maandishi juu na kuandikwa «zabuni Na. LGA/079/2022-
23/HQ/NCS/01 (ingiza maelezo ya zabuni unayoomba) Ni lazima
kupelekwa kwa Katibu wa Bodiya Zabuni wa Halmashauri ya Manispaa ya
Morogoro kwa anuani ifuatayo:- Mkurugenzi wa Manispaa,

Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro, S.L.P 166, Morogoro.

13. Siku ya mwisho ya kuwasilisha zabuni ni tarehe 29 August, 2022 saa

(4.00) nne kamili asubuhi. 7abuni zitafunguliwa hadharani mara tu4,
mbele ya wawakilishi wa wazabuni watakaoamua kuhudhuria
katika ufunguaji wa zabuni hizo katika ukumbi wa Manispaa.

13. Zabuni zitakazochelewa, sehemu ya Zabuni, Zabuni za kielektroniki, na
Zabuni zisizofunguliwa katika tukio la ufunguaji Zabuni, kwa hali yoyote
ile Zabuni hizo hazitakubaliwa kwa tathmini.
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