



OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA MOROGORO



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na: F 10/MMC- 14/.....

Wakuu wa Idara na Vitengo,
Halmashauri ya Manispaa,
S.L.P 166,
MOROGORO.

MT
Shughuliki
24/06/2022

Tarehe: 23/06/2022

**Kuh: MAPOKEZI YA FEDHA ZA OC YA MWEZI JUNI, 2022
TSHS 10,618,833.33**

Husika na mada iliyotajwa hapo juu.

2. Napenda kukutaarifu kuwa tumepokea fedha za OC ya mwezi Juni 2022 kiasi tajwa hapo juu katika akaunti ya "Other Charges".
3. Hivyo kwa barua hii, unaombwa kuwasilisha Allocation ya Fedha hizo ili ziingizwe kwenye mfumo wa Epicor.
4. Mchanganuo wa mgawanyo kila Idara umeambatishwa.

Nawasilisha.

CPA Michael O. Mbembela
Mweka Hazina wa Manispaa
MOROGORO

Nakala:- Mkurugenzi wa Manispaa
S.L.P 166,
MOROGORO

