

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA HALMASHAURI YA MANISPAA MOROGORO



TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi wa Manispaa ya Morogoro, ndugu Ally Machela, anawatakia mtihani mwema wanafunzi wote wa darasa la saba wanaonza leo, tarehe 13.09.2023 mtihani wa kuhitimu elimu ya msingi.

Katika Manispaa ya Morogoro, jumla ya wanafunzi 10,587 wanafanya mtihani huo, kutoka katika shule 69 zinazomilikiwa na Serikali na shule 33 za binafsi.

Kati ya wanafunzi 10,587 wanaofanya mtihani, 5,242 ni wavulana na 5,345 ni wasichana.

Aidha, mtihani wa kuhitimu Elimu ya Msingi, utamalizika kesho tarehe 14.09.2023.

Imetolewa na

Lilian K.Henerico

Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini;

Manispaa ya Morogoro;

13.09.2023.