CHUO CHA UKAMANDA NA UNAZIMU DULUTI-ARUSHA CHAZURU MANISPAA YA
MOROGORO

Mkuu wa Chuo cha Ukamanda na Unazimu Duluti- Arusha, Brig. Gen.Steven Mnkande akiwa
ameambatana na baadhi ya wakufunzi wa chuo hiko na wanafunzi, wamefanya ziara ya
kimasomo katika Manispaa ya Morogoro ambapo wametembelea miradi ya maendeleo
inayotekelezwa kwa fedha kutoka Serikali Kuu na Mapato ya Ndani ya Manispaa.
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Akiwa pamoja na timu yake katika eneo la ujenzi wa shule ya Sekondari Boma, inayojengwa kwa
fedha za Mapato ya Ndani ya Manispaa, Brig.Gen. Mnkande amesema ukosefu wa elimu na
ukosefu wa huduma bora za afya ni miongoni mwa viashiria vya ukosefu wa usalama wa
mwanadamu, hivyo amempongeza Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa
Dakta Samia Suluhu Hassan kwa kuwezesha utekelezaji wa miradi ya maendeleo hasa katika
sekta za Elimu na Afya nchini ili kuhakikisha wananchi wanaelimika na kuwa na afya njema.
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Kwa upande wao wanafunzi wa chuo hiko cha Ukamanda na Unazimu, wameushukuru uongozi
wa Manispaa ya Morogoro kwa kuwapokea na kuhakikisha wanapata kile walicokuwa
wamekusudia kukipata kupitia ziara yao.






Awali kabla ya Ziara hiyo, Mkurugenzi wa Manispaa ya Morogoro, ndugu Ally Machela pamoja
na Mkuu wa Divisheni ya Mipango na Uratibu wa Manispaa, ndugu Jeremiah Lubeleje walitoa
historia fupi ya Manispaa ya Morogoro na namna ambavyo Manispaa inatekeleza miradi ya
maendeleo ikiwa ni sehemu ya jitihada za kuhakikisha usalama wa raia kupitia Elimu, Afya na
Uchumi.




Jumla ya wanafunzi 43 kutoka katika mataifa mbalimbali ikiwemo Zambia, Kongo, Kenya,
Burundi, Rwanda, Uganda, Malawi na Tanzania wameshiriki katika ziara hii ambayo itadumu kwa
muda wa siku saba ndani ya Mkoa wa Morogoro.
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