



TANGAZO

FURSA YA UWEKEZAJI KWA NJIA YA UBIA (PPP)

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro anatangaza fursa ya uwekezaji kwa utaratibu wa Ubia (PPP). Hivyo **Wawekezaji** wanakaribishwa kuleta andiko la wazo la mradi (concept note) katika maeneo yafuatayo: -

Na	Eneo/Mahali	Ukubwa	Wazo biashara/pendekezo
1.	Eneo la uwekezaji la Masika	2409SQM	Uwekezaji wa kujenga kitega Uchumi; kinachozalisha mapato, kinachokidhi matumizi ya eneo la wazi (sheria Mipangomiji Na.8 ya mwaka 2007 na kanuni zake za 2018 GN Na. 88). Aina ya mradi ni bustani ya mjini (City park) au Maegesho ya kisasa.
2	Eneo la Bustani ya Sabasaba	6,574SQM	Uwekezaji wa kitega uchumi kinachozalisha mapato. Aina ya mradi ni kituo cha michezo ya watoto na familia (Kids Park and family Amusement facilities).

MASUALA YA KUZINGAITA

- Utaratibu huu wa Ubia (PPP) ni makubaliano ya Ubia baina ya Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro na Mbia kutoka sekta Binafsi, Taasisi, Shirika au Kampuni ambaye atatekeleza jukumu la Halmashauri kwa niaba ya Halmashauri kwa muda Maalumu.
- Mbia atawekeza fedha, atajenga miundombinu, ataendesha na kutunza na atapokea malipo kutoka kwa watumiaji wa huduma na atalipa mapato Halmashauri ya Manispaa kwa muda maalumu kwa mujibu wa mkataba.
- Kwa yeyote mwenye uhitaji wa kuwekeza kwa utaratibu huu, awasilishe barua ya kusudio/nia (expression of interest) ikiambatanishwa na wazo mradi (Concept note) kwa kuzingatia muundo (format) ya sheria na kanuni ya ubia (PPP) . Wasilisha maombi kabla au ifikapo tarehe 05.03.2025.

wasilisha wazo la mradi kupitia **Email: info@morogoromc.go.tz** au anuani ifuatayo: -

**MKURUGENZI WA MANISPAA,
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOROGORO,
S.L.P 166,
MOROGORO**

Emmanuel J. Mkongo
MKURUGENZI WA MANISPAA YA MOROGORO
Tarehe: 19/02/2025