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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
 

         HALMASHAURI YA MANISPAA MOROGORO                

 
Kumb. Na. S.10/MC-28 VOL1/64                                 Tarehe: 03/06/2025 

 
 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 

  

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro amepokea kibali cha Ajira 

mpya kwa ikama ya Mwaka 2024/2025 kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais 

Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora chenye 

Kumb.Na.FA.97/288/01/A/25 cha tarehe 29/04/2025 na kibali cha Ajira Mbadala 

chenye Kumb.Na. FA.228/613/01G/049 cha tarehe 14/04/2025. Hivyo Watanzania 

wote wenye sifa wanatangaziwa kutuma maombi ya kazi kwa nafasi zifuatazo:- 

 
1.0 DEREVA DARAJA LA II – NAFASI 11 

 
1.1 KAZI NA MAJUKUMU 
 

i. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari, 

ii. Kuwapeleka Watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi, 

iii. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari, 

iv. Kutunza na kuandika daftari la safari “log book” kwa safari zote, 

v. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali, 

vi. Kufanya usafi wa Gari, 

vii. Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na Msimamizi wake. 

 

1.1.2 SIFA ZA MWOMBAJI 
Awe amehitimu kidato cha nne (IV) na kupata Cheti cha Mtihani wa Kidato cha Nne 

(IV). Awe na leseni daraja ‘C’ au “E” ya uendeshaji pamoja na uzoefu wa kuendesha 

magari kwa muda usiopungua mwaka mmoja (1) bila kusababisha ajali, Awe 

amehudhuria mafunzo ya msingi ya Uendeshaji Magari (Basic Driving Course) 

yanayotolewa na chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) au Chuo kingine 

kinachotambuliwa na Serikali. 
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1.1.3 NGAZI YA MSHAHARA 

Kwa kuzingatia Ngazi za mishahara ya Serikali TGS – B 

 

 
1.1.4 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA II - NAFASI 4 
1.1.5 KAZI NA MAJUKUMU  

i. Kuorodhesha barua zinazoingia Masjala kwenye regista (incoming 

correspondence register) 

ii. Kuorodhesha barua zinazotoka nje ya taasisi (outgoing correspondence 

register) 

iii. Kusambaza majalada kwa Watendaji (action officers) 

iv. Kupokea majalada yanayorudi masjala toka kwa Watendaji 

v. Kurudisha majalada kwenye shabaka/kabati la majalada (racks/filling 

cabinets) au mahali pengine yanapohifadhiwa 

vi. Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya Taasisi (file tracking)   

 

1.1.6 SIFA ZA MWOMBAJI  
Mwombaji awe na Cheti cha Kidato cha Nne (IV) au Kidato cha Sita (VI) aliyehitimu 

Stashahada (NTA level 6) katika fani ya Utunzaji wa kumbukumbu kutoka Vyuo 

vinavyotambuliwa na Serikali, mwenye ujuzi wa Kompyuta. 

 

1.1.7 NGAZI YA MSHAHARA  
Kwa kuzingatia viwango vya mishahara ya Serikali – TGS C  

 
 

MASHARTI YA JUMLA  
i. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka18 

na usiozidi miaka 45  

ii. Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detail 

Curriculum Vitae) yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana na 

Anuani ya Barua Pepe (E-mail address) pamoja na majina ya wadhamini 

(Referees) watatu wa kuaminika.  

iii. Maombi yote yaambatane na nakala ya vyeti vya Elimu na Taaluma 

vilivyothibitishwa na Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha 

Nne/Sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo 

mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika. Diploma/Certificates, - Cheti cha 
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mtihani wa Kidato cha IV na VI, - Computer Certificate, - Vyeti vya 

Kitaaluma. 

iv. “Testmonial“, ‘‘Provisional Results“, “Statement of results“, hati ya matokeo ya 

Kidato cha Nne na Kidato cha Sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS) 

HAVITAKUBALIWA.   

viii. Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na 

vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).   

ix. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba 

isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi.  

x. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za 

kisheria.  

xi. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 11 Juni, 2025.   

xii. MUHIMU.  Kumbuka kuambatanisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa 

na ielekezwe kwa anuani ya; - 

 
Mkurugenzi, 
Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro, 
S.L.P 166  
MOROGORO 

 
xiii. Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa Ajira (Recruitment 

Portal) kupitia anuani ifuatayo; https://portal.ajira.go.tz/ (Anuani hii pia inapatikana 

kwenye tovuti ya Sektretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu iliyoandikwa 

'Recruitment Portal'). 

xiv. Maombi yatakayowasiIishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili 

HAYATAFIKIRIWA. 

 

Limetolewa na:-  

 
Mkurugenzi wa Manispaa 

Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro 
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