

HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOROGORO



TANGAZO

MKURUGENZI WA MANISPAA YA MOROGORO ANAWATANGAZIA WAFANYABIASHARA WOTE KUWA TIMU YA UONGOZI WA MANISPAA INAENDELEA KUFANYA UKAGUZI ILI KUBAINI WASIOLIPIA LESENI ZA BIASHARA USHURU WA HUDUMA (SERVICE LEVY) NA USHURU WA HOTEL (HOTEL LEVY) KWA NYUMBA ZA KULALA WAGENI.

WAFANYABIASHARA AMBAO HAWAJALIPA LESENI ZA BIASHARA, USHURU WA HUDUMA NA USHURU WA HOTELI, WANATAKIWA KULIPA KABLA YA HATUA ZA KISHERIA HAZIJACHUKULIWA IKIWA NI PAMOJA NA KUFUNGIWA BIASHARA ZAO. ILI KUEPUKA USUMBUFU WAFANYABIASHARA WANATAKIWA KUTEKELEZA AGIZO HILI MAPEMA.

John K. Mgalula II

**JOHN K. MGALULA
MKURUGENZI WA MANISPAA
MOROGORO**

TAREHE.....*25/9/2017*.....

MKURUGENZI WA MANISPAA
MOROGORO