

# HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOROGORO

## FOMU YA MAOMBI YA RUHUSA KUWA NJE YA KITUO CHA KAZI

(Fomu hii ijazwe nakala tatu)

### SEHEMU YA I: MWOMBAJI

- (1) Jina la Mtumishi..... Cheo.....  
Idara..... Check Na..... Namba ya Jalada.....
- (2) Mahali anapokwenda.....
- (3) Sababu ya ruhusa.....  
.....
- (4) Muda wa kuwa nje ya kituo cha kazi:  
Kuanzia tarehe.....hadi.....
- (5) Sahihi ya mwombaji.....Tarehe.....

### SEHEMU YA II: MAONI YA MSIMAMIZI WA KAZI/MKUU WA IDARA/MGANGA MKUU WA MANISPAA

- (1) **Maoni ya Msimamizi /Sehemu ya kazi** (Kwa watumishi wa ngazi ya Kata/vituo vya kutolea huduma ya Afya)  
Aruhusiwe/asiruhusiwe kwa sababu.....  
.....  
Jina.....Cheo.....Sahihi.....Tarehe.....
- (2) **Maoni ya Afisa Elimu Kata** (Kwa Walimu tu)  
Aruhusiwe/asiruhusiwe kwa sababu.....  
.....  
Jina.....Cheo.....Sahihi.....Tarehe.....
- (3) **Ushauri wa Mganga Mkuu wa Manispaa** (Kwa watumishi wenye kuomba ruhusa ya kuhudhuria  
**Matibabu nje ya Mkoa )**  
Aruhusiwe/asiruhusiwe kwa sababu.....  
.....  
Jina.....Cheo.....Sahihi.....Tarehe.....
- (4) **Maoni ya Mkuu wa Idara/Kitengo :**  
(i) Aruhusiwe/asiruhusiwe kwa sababu.....  
.....  
(ii) Siku zikatwe kwenye likizo ya mwaka.....kwa sababu.....  
.....  
Jina.....Cheo.....Sahihi.....Tarehe.....
- (5) **Idhini ya Mkurugenzi wa Halmashauri**  
(i) Nakubali /sikubali maombi ya ruhusa ya siku.....  
(ii) Siku zikatwe kwenye likizo ya mwaka.....  
Jina.....Cheo.....Sahihi.....Tarehe.....