

# HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOROGORO



## MWALIKO WA ZABUNI

NAMBA YA ZABUNI LGA/079/2021-22/HQ/NCS/43

YA

### KUTOA HUDUMA YA USAFI KATIKA STENDI YA MAFIGA NA KALOLENI MANISPAA YA MOROGORO

**TAREHE: 17/06/2022**

1. Mkataba wa uwakala wa kutoa huduma ya usafi katika Stendi ya Mafiga na Kaloleni Manispaa ya Morogoro utakuwa kwa muda wa mwaka mmoja.
2. **Sifa za mwombaji:-**
  - i. Ambatanisha kivuli cha VAT.
  - ii. Nakala ya usajili wa mlipa kodi TIN (kwa makampuni).
  - iii. Nakala ya hati ya usajili wa kampuni.
  - iv. Mwombaji lazima aambatanishe TAMKO RASMI LA VITENDO DHIDI YA KUZUIA RUSHWA iliyosainiwa na mwombaji mwenyewe.
  - v. Kampuni lazima iwe imesajiliwa na kupewa leseni ya Usafi.
  - vi. Kamati ya tathimini itakagua ofisi pamoja na vitendea kazi vyote vinavyo milikiwa na kampuni husika
  - vii. Tarehe ya mwisho ya kupokea maombi ni tarehe **21/06/2022** saa **8:00** mchana na ndiyo siku ya ufunguzi wa zabuni hii.
3. Mwisho wa kupokea Zabuni ni saa sita ( **8:00**) mchana siku ya Jumanne tarehe **21/06/2022** na mara baada ya hapo Zabuni zitafunguliwa kupitia mfumo wa Ununuzi kwa njia ya Kielektroniki (TANePS)

Ally Machela  
MKURUGENZI WA MANISPAA  
MOROGORO